Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP Hà Nội trước kỳ họp thứ 6 HĐND TP khóa XV
Chính trị / Hoạt động của Lãnh đạo Thành phố
Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP Hà Nội trước kỳ họp thứ 6 HĐND TP khóa XV
07/06/2018 11:14
(HanoiTV) - Thực hiện các quy định của luật, nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ 6 HĐND TP Hà Nội, các đại biểu HĐND TP sẽ tiến hành tiếp xúc cử tri tại 30 đơn vị bầu cử các quận, huyện, thị xã trong thời gian từ ngày 11 - 19/6.
1. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08): Đại biểu: NGUYỄN NGUYÊN QUÂN, NGUYỄN VĂN TÂN, (ĐẠI ĐỨC THÍCH CHIẾU TUỆ), NGUYỄN QUỐC KHÁNH, PHẠM ĐÌNH ĐOÀN. Thời gian: 08h30 ngày 11/6/2018 (thứ 2). Địa điểm: Hội trường tầng 1 - Trụ sở HĐND - UBND quận Hoàng Mai, Khu trung tâm hành chính Quận.
2. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17): Đại biểu: HOÀNG TRỌNG QUYẾT, PHẠM HẢI HOA, NGUYỄN HOÀNG. Thời gian: 08h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Hội trường trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Phú Xuyên, xã Phúc Tiến, huyện Phú Xuyên.

3. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14): Đại biểu: PHÙNG THỊ HỒNG HÀ, ĐINH TRƯỜNG THỌ, NGUYỄN MINH CHUNG. Thời gian: 08h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Hội trường tại trụ sở HĐND - UBND huyện Thanh Oai.

4. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26): Đại biểu: NGUYỄN MẠNH QUYỀN, TRƯƠNG HẢI LONG, HỒ VÂN NGA. Thời gian: 08h30 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND xã Liệp Tuyết.

5. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29): Đại biểu: NGUYỄN KHẮC HIỀN, NGUYỄN HUY KHÁNH. Thời gian: 08h30 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND phường Phú Thịnh.

6. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24): Đại biểu: NGUYỄN NGỌC TUẤN, NGUYỄN QUANG ĐỨC, DUY HOÀNG DƯƠNG. Thời gian: 08h30 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trung tâm Văn hóa thể thao huyện Hoài Đức.

7. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10): Đại biểu: NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC, LÊ THỊ THU HẰNG, LÊ CƯỜNG, NGUYỄN ANH TUẤN. Thời gian: 14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND- UBND phường Phúc La.

8. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23): Đại biểu: PHẠM XUÂN PHƯƠNG, NGUYỄN THANH BÌNH, NGUYỄN AN HUY, NGUYỄN HỒNG SƠN. Thời gian: 14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Tân Hưng.

9. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13): Đại biểu: NGUYỄN THỊ TUYẾN, LÊ TRỌNG KHUÊ, NGUYỄN THỊ CHẮT (THÍCH ĐÀM KHOA), NGUYỄN THỊ KIM ANH. Thời gian: 14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Mỹ Lương.

10. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15): Đại biểu: CHU PHÚ MỸ, LÊ HỒNG HÀ, PHẠM THỊ THANH HƯƠNG. Thời gian: 08h00 ngày 13/6/2018 (thứ 4). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND xã Hoà Nam.

11. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04): Đại biểu: NGUYỄN VĂN SỬU, NGUYỄN VĂN NAM, ĐÀO QUANG MINH, PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian: 08h00 ngày 14/6/2018 (thứ 5). Địa điểm: Hội trường tầng 4 - Trụ sở HĐND - UBND quận Hai Bà Trưng Số 30, phố Lê Đại Hành.

12. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12): Đại biểu: NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG, NGUYỄN VĂN HẢI, VŨ NGỌC ANH. Thời gian: 08h30 ngày 14/6/2018 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND- UBND Phường Cầu Diễn, số 145, đường Hồ Tùng Mậu.

13. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03): Đại biểu: LÊ TIẾN NHẬT, BÙI HUYỀN MAI, NGUYỄN ĐÌNH HƯNG, NGUYỄN THẾ VINH. Thời gian: 08h30 ngày 14/6/2018 (thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Láng Thượng số 896, đường Láng.

14. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1): Đại biểu: HOÀNG MINH DŨNG TIẾN, TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA, TRẦN VIỆT ANH. Thời gian: 08h30 ngày 14/6/2018 (thứ 5). Địa điểm: Hội trường tầng 2, Trụ sở HĐND - UBND quận Ba Đình, số 25 phố Liễu Giai.

15. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18): Đại biểu: NGUYỄN TIẾN MINH, HOÀNG THỊ THÚY HẰNG, VŨ MẠNH HẢI. Thời gian: 14h00 ngày 14/6/2018 (thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Nhị Khê.

16. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22): Đại biểu: ĐOÀN VĂN TRỌNG, NGUYỄN MINH TUẤN, ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian: 08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND Xã Tam Đồng.

17. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16): Đại biểu: BẠCH LIÊN HƯƠNG, NGUYỄN VĂN THẮNG, LÊ MINH ĐỨC. Thời gian: 08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Thượng Lâm.

18. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27): Đại biểu: NGUYỄN DOÃN HOÀN, NGUYỄN HOÀI NAM, NGUYỄN VĂN NGHINH. Thời gian: 08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Cần Kiệm.

19. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09): Đại biểu: ĐỖ MẠNH HẢI, VŨ ĐỨC BẢO, TRƯƠNG VIỆT DŨNG, NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH. Thời gian: 08h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Thượng Thanh, số 25, phố Thượng Thanh.

20. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20): Đại biểu: LÊ ANH QUÂN, NGUYỄN QUỐC BÌNH, NGUYỄN THỊ KIM DUNG, DƯƠNG THỊ HẰNG. Thời gian: 08h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND Huyện Gia Lâm.

21. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05): Đại biểu: NGUYỄN VĂN THẮNG, TRẦN THỊ VÂN HOA, NGUYỄN MINH TUÂN. Thời gian: 8h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Hội trường trụ sở HĐND-UBND quận Tây Hồ, số 657, Lạc Long Quân.

22. Quận Bắc Từ Liêm (đơn vị bầu cử số 11): Đại biểu: NGUYỄN THẾ HÙNG, LÊ VĂN THƯ, TRẦN THẾ CƯƠNG. Thời gian: 14h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND phường Đông Ngạc, ngách 21/10, phố Kẻ Vẽ.

23. Quận Hoàn Kiếm (Đơn vị bầu cử số 02): Đại biểu: NGUYỄN ĐỨC CHUNG, DƯƠNG ĐỨC TUẤN, NGUYỄN QUANG THẮNG. Thời gian: 08h30 ngày 18/6/2018 (Thứ 2). Địa điểm: Hội trường tầng 4, Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm, số 33, phố Nhà Chung.

24. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19): Đại biểu: NGUYỄN LAN HƯƠNG, CHU NGUYÊN THÀNH, NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG. Thời gian: 8h00 ngày 18/6/2018 (thứ 2). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND xã Ngũ Hiệp.

25. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25): Đại biểu: NGUYỄN HỮU HOÀNG, ĐÀO THANH HẢI, HOÀNG THỊ TÚ ANH. Thời gian: 08h00 ngày 19/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở UBND xã Trung Châu, huyện Đan Phượng.

26. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30): Đại biểu: NGUYỄN QUỐC HÙNG, HOÀNG THÀNH THÁI, CHU VĂN LIÊN, HOÀNG HUY ĐƯỢC. Thời gian: 8h00 ngày 19/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND Xã Phú Phương, huyện Ba Vì.

27. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07): Đại biểu: NGUYỄN PHI THƯỜNG, NGUYỄN XUÂN LƯU, NGUYỄN MINH ĐỨC, TRỊNH XUÂN QUANG. Thời gian: 08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Nhà văn hóa phường Nhân Chính, số 188, phố Quan Nhân.

28. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06): Đại biểu: NGUYỄN VĂN PHONG, DƯƠNG CAO THANH, NGUYỄN BÍCH THỦY, ĐỖ THÙY DƯƠNG. Thời gian: 08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3) Địa điểm: Trung tâm Văn hóa Thể thao Phường Dịch Vọng, số 96, phố Chùa Hà.

29. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28): Đại biểu: NGUYỄN DOÃN TOẢN, HOÀNG MẠNH PHÚ, NGUYỄN ĐÌNH HOA. Thời gian: 08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Ngọc Tảo.

30. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21): Đại biểu: NGÔ VĂN QUÝ, LÊ TRUNG KIÊN, PHẠM THỊ THANH MAI, NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG, LÊ VĨNH SƠN. Thời gian: 14h00 ngày 19/6/2018 (thứ 3). Địa điểm: Hội trường HĐND-UBND huyện Đông Anh.

HanoiTV

Từ khóa: