Tổng đài: 0243 8356 700 | Email: hanoitv.online@gmail.com

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn Việt Nam hôm nay 15/5
15/05/2022 07:22
(HanoiTV) - Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 15/5, với rất nhiều môn bước vào tranh tài, hứa hẹn một ngày vàng của đoàn thể thao Việt Nam.

Sau những ngày thi đấu thành công, đoàn thể thao Việt Nam sẽ tiếp tục tham gia tranh tài ở nhiều nội dung thế mạnh trong ngày 15/5 như: Thể hình, wushu, điền kinh hay bơi lội. Ngoài ra vào lúc 19h00, U23 Việt Nam sẽ thi đấu trận đấu cuối cùng tại vòng bảng gặp U23 Đông Timor.

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 15/5:

1. Bảng A, bóng đá U23 nam (tại sân Việt Trì, Phú Thọ):

Indonesia - Myanmar (16h00)

Timor Leste - Việt Nam (19h00)

2. Bảng B, bóng đá nữ, (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh):

Singapore - Myanmar (16h00)

Lào - Thái Lan (19h00)

3. Bóng đá Futsal nữ (tại NTĐ tỉnh Hà Nam):

 Malaysia - Thái Lan (13h00)

Myanmar - Việt Nam (16h00)

4. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)

- Vòng 9 - Vòng cuối cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 15h00 đến 18h00)

5. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):

- Chung kết: 400m nam; 400m nữ; 5.000m nam; 3.00m vượt chướng ngại vật nữ; Nhảy xa nam; Nhảy cao nữ; Đẩy tạ nam; 10 môn phối hợp nam (từ 9h00 đến 18h45)

6. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):

Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 100m tự do nam; 50m ngửa nữ; 50m bướm nam; 200m ếch nữ; 400m hỗn hợp nam; 4x100m tiếp sức tự do nữ.

7. Bắn cung (tại Trung tâm HLTTQG Hà Nội):

- Vòng toàn năng cung 1 dây (từ 9h00 đến 12h00)

- Vòng toàn năng cung 4 dây (từ 13h30 đến 16h30)

8. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):

- Vòng loại đến chung kết Pool 10 nam, Snooker 6-Red nam (từ 10h00 đến 19h00)

9. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):

Vòng loại các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)

10. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):

- Vòng loại đồng đội cờ chớp nhoáng (từ 9h00)

- Chung kết đồng đội cờ chớp nhoáng (từ 15h00)

11. Xe đạp (tại Hòa Bình):

Thi đấu chung kết nội dung đổ đèo nam, nữ (từ 14h00 đến 16h00)

12. Khiêu vũ thể thao (tại NTĐ Long Biên, Hà Nội):

- Thi đấu từ vòng loại đến chung kết cá nhân các điệu: Cha-Cha-Cha; Samba; Rumba; Paso Doble; Jive (từ 14h00 đến 17h30).

- Lễ trao huy chương (17h30)

13. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):

- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Kiếm liễu cá nhân nam; Kiếm chém cá nhân nữ (từ 10h00 đến 17h00).

- Lễ trao huy chương (17h00)

14. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc):

- Vòng chung kết cá nhân nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).

15. Thể dục dụng cụ (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):

- Thi đấu đơn môn nam, nữ (từ 12h30 đến 17h00)

- Lễ trao huy chương (17h30)

16. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):

- Vòng đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)

17. Pencak Silat (tại NTĐ Bắc Từ Liêm, Hà Nội)

- Bán kết các hạng cân đối kháng (từ 9h00 đến 17h30)

18. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)

- Chung các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ (từ 9h00)

- Vòng loại nội dung đôi nam - nữ (từ 14h00)

19. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)

- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Đồng đội Regu nam; Đồng đội Regu nữ (từ 9h00 đến 17h00)

- Lễ trao huy chương (17h00)

20. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)

- Bán kết và chung kết đồng đội nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)

- Lễ trao huy chương đồng đội nam, nữ

21. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)

- Chung kết đồng đội nam, nữ (từ 10h00)

- Lễ trao huy chương đồng đội nam, nữ

22. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)

- Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)

23. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)

- Vòng bảng nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)

24. Wushu (tại NTĐ Cầu Giấy Hà Nội)

- Thi quyền các nội dung: Trường quyền nữ; Thái cực kiếm nữ; Nam côn nam; Thương thuật nam.

- Chung kết Tán thủ các hạng cân: 56kg, 60kg, 65kg, 70kg nam; 48kg, 52kg, 56kg, 60kg nữ (từ 15h00)

25. Thể hình (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)

- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Cổ điển nam; Thể hình nữ; Cặp đội nam - nữ (từ 14h00 đến 17h00)

26. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)

- Vòng bảng đến bán kết các game: Liên minh huyền thoại League of Legends; Liên quân Mobile Arena of Valor (từ 10h00 đến 18h00)

27. Jujitsu (tại NTĐ Đan Phượng Hà Nội)

- Vòng loại đến chung kết các hạng cân: Ne-Waza NOGI -56kg nam; Ne-Waza GI -69kg nam; Ne-Waza NOGI -45kg nữ (từ 9h00 đến 17h30)

28. Hai môn phối hợp (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)

- Cá nhân nam và cá nhân nữ (6h00 và 8h00)

Kim Khánh

(Tổng hợp)

Từ khóa: